Khóa Thông Minh Ezviz Y3000FVP Plus
Khóa Thông Minh Ezviz Y3000FVP Plus Chính Hãng là mẫu khóa thông minh đầy đủ tính năng nhất hiện nay. Khóa vân tay ezviz Sở hữu công nghệ nhận diện khuôn mặt 3D tiên tiến, khóa cung cấp phương thức mở cửa linh hoạt: tĩnh mạch lòng bàn tay, khuôn mặt, vân tay, thẻ từ, mã số, ứng dụng điện thoại, mở từ xa và chìa cơ dự phòng. Tính năng thông báo và đàm thoại qua điện thoại, cùng với camera quan sát và màn hình hiển thị bên trong, giúp chủ nhà dễ dàng nhận diện người đứng trước cửa và kiểm soát quyền truy cập từ xa.

Ezviz Y3000FVP Plus Nâng tầm cửa nhà bạn với công nghệ AI
| Phương pháp mở khóa | Face ID, Vân tay, Mật mã, Chìa khóa cơ, Chìa khóa Bluetooth qua ứng dụng EZVIZ, Mã tạm thời, Mở khóa từ xa |
|---|---|
| Năng lực người dùng | 50 chiếc |
| Dung lượng Face ID | 50 chiếc |
| Sức chứa tĩnh mạch lòng bàn tay | 50 chiếc |
| Dung lượng vân tay | 50 bộ |
| Dung lượng mật mã | 50 chiếc |
| Phương pháp giao tiếp | Wi-Fi 2,4 GHz, Bluetooth |
| Màn hình (không cảm ứng) | IPS 4 inch (480 × 800) |
| Cấp IP | IP52 |
| Camera mặt trước Độ phân giải | 1080p (1080 × 1960) |
| Ống kính camera mặt trước | Góc nhìn: 70° (Ngang), 126° (Dọc), 150° (Đường chéo) |
| Khoảng cách nhìn ban đêm IR | 2 phút |
| Kho | EMMC 8G; Hỗ trợ lưu trữ EZVIZ CloudPlay |
| Nhận dạng khuôn mặt | Khoảng cách đứng < 1 m, chiều cao lớn hơn 1,2 m và nhỏ hơn 2 m Tốc độ nhận dạng ≤ 1 giây, hỗ trợ nhận dạng ngày/đêm Hỗ trợ nhận dạng trên nhiều kiểu tóc khác nhau và khi đeo kính * Dữ liệu phòng thí nghiệm EZVIZ |
| Nhận dạng tĩnh mạch lòng bàn tay | Khoảng cách nhận dạng giữa tĩnh mạch lòng bàn tay và cảm biến: 15 ~ 25 cm * Dữ liệu phòng thí nghiệm EZVIZ |
| Chức năng phần mềm | Mã chống nhìn trộm, Cảnh báo pin yếu, Chế độ riêng tư, Quản lý người dùng, Thông báo thời gian thực, Khóa chống kiểm tra, Báo động chống phá hoại, Điều khiển từ xa, Gọi video, Thay đổi giọng nói, Phát hiện chuyển động |
| Điều khiển bằng giọng nói | Hỗ trợ Google Assistant và Amazon Alexa (Hỗ trợ cập nhật OTA) |
| Độ dày cửa được hỗ trợ | 6068: 40 ~ 120 mm; 5085: 40 ~ 100 mm |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C ~ 60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 10% ~ 95% |



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.